Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Việc làm đây anh em nhào zô!

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
MrBikey
1 Sao
1 Sao
MrBikey

Họ Và Tên : Trần Tiến Lân
Cancer
Dragon
Bài Đã Gửi : 15

Việc làm đây anh em nhào zô! Empty
Bài gửiTiêu đề: Việc làm đây anh em nhào zô!   Việc làm đây anh em nhào zô! EmptyTue 13 Jul 2010 - 13:11

TUYỂN DỤNG:
Cần tuyển gấp nhân viên.
1.Lương 10.000$ / tháng Quốc tử Giám: sáng trực tiếp bê rùa đá ra phơi nắng, tối bê vào cất.
2.Lương 10,000$ / tháng ở bảo tàng: sáng trực tiếp đẩy xe tăng ra cho khách tham quan, tối đẩy vào cất
3.Lương tháng 50.000$ / tháng cho công việc đi làm ở công ty bia… Yêu cầu: Nam hoặc nữ, không quan trọng bằng... cấp… đi làm ngay… Mô tả công việc: đứng làm bia cho bộ đội tập bắn súng...
4. Lương 100.000 $/tháng; bảo hiểm y tế, xã hội, thất nghiệp đầy đủ... Yêu cầu: không quan trọng giới tính, độ tuổi, bằng cấp... đi làm ngay... Mô tả công việc: hàng sáng trèo vào chuồng cọp đánh răng cho Sư tử và Cọp.
Nộp đơn tại đây Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
never_give_up
3 Sao
3 Sao
never_give_up

Họ Và Tên : Trần Thị Mai Hương
Sagittarius
Horse
Bài Đã Gửi : 68

Bài gửiTiêu đề: Re: Việc làm đây anh em nhào zô!   Việc làm đây anh em nhào zô! EmptyWed 14 Jul 2010 - 8:38

acca.thui.lân đi làm đi,bao gio có lương thì pm mọi người di an khao nhé.
chắc t ko đủ khả năng làm mấy cv ''nhẹ nhàng 'này Very Happy Very Happy Very Happy
hiengio90
1 Sao
1 Sao

Họ Và Tên : Vũ Văn Hiến
Bài Đã Gửi : 19

Bài gửiTiêu đề: Re: Việc làm đây anh em nhào zô!   Việc làm đây anh em nhào zô! EmptyThu 15 Jul 2010 - 16:33

thanh niên tầng 25 Laughing Laughing
ku.teo
5 sao
5 sao
ku.teo

Họ Và Tên : Lê Việt Hùng
Gemini
Horse
Bài Đã Gửi : 234

Bài gửiTiêu đề: Re: Việc làm đây anh em nhào zô!   Việc làm đây anh em nhào zô! EmptyThu 22 Jul 2010 - 11:15

cho thanh niên này 1 slot trên tầng thượng luôn [You must be registered and logged in to see this link.]
http://vn.360plus.yahoo.com/hau-yeu
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Việc làm đây anh em nhào zô!   Việc làm đây anh em nhào zô! Empty

Việc làm đây anh em nhào zô!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Ai làm việc nấy!!!
» TUYỂN NHÂN VIÊN KINH DOANH ( làm việc tại văn phòng )