Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Lớp mình sẽ đi Cát Bà 3 ngày 2 đêm nhé?????????????????????

Go down 
see.u182
THE FOX
ku.teo
thafnh
8 posters
Tác giảThông điệp
thafnh
1 Sao
1 Sao
thafnh

Họ Và Tên : Nguyễn Tiến Thành
Aries
Dragon
Bài Đã Gửi : 12

Lớp mình sẽ đi Cát Bà 3 ngày 2 đêm nhé????????????????????? Empty
Bài gửiTiêu đề: Lớp mình sẽ đi Cát Bà 3 ngày 2 đêm nhé?????????????????????   Lớp mình sẽ đi Cát Bà 3 ngày 2 đêm nhé????????????????????? EmptyMon 14 Jun 2010 - 14:57

ai đồng ý cho xin chữ ký nào
ku.teo
5 sao
5 sao
ku.teo

Họ Và Tên : Lê Việt Hùng
Gemini
Horse
Bài Đã Gửi : 234

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình sẽ đi Cát Bà 3 ngày 2 đêm nhé?????????????????????   Lớp mình sẽ đi Cát Bà 3 ngày 2 đêm nhé????????????????????? EmptyMon 14 Jun 2010 - 23:51

em vote 1 phiếu @@!!
kí tên : Ku.tèo Very Happy Surprised
http://vn.360plus.yahoo.com/hau-yeu
THE FOX
4 sao
4 sao
THE FOX

Họ Và Tên : NGUYỄN THỊ PHƯƠNG HIỀN
Aries
Horse
Bài Đã Gửi : 132

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình sẽ đi Cát Bà 3 ngày 2 đêm nhé?????????????????????   Lớp mình sẽ đi Cát Bà 3 ngày 2 đêm nhé????????????????????? EmptyTue 15 Jun 2010 - 1:29

hơhơ,năm ngoái cũng kế hoạch đi mà chưa thực hiện được.Cát Bà vừa có thể tắm biển,vừa có thể ngắm cảnh,lại có đảo Khỉ nữa,hehe,về với thiên nhiên đc đấy,e vote 1 phiếu cho Cát Bà nhé
Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
see.u182
5 sao
5 sao
see.u182

Họ Và Tên : Phan Vũ Ngọc An
Aquarius
Horse
Bài Đã Gửi : 160

Character sheet
1:
Lớp mình sẽ đi Cát Bà 3 ngày 2 đêm nhé????????????????????? Left_bar_bleue1/1Lớp mình sẽ đi Cát Bà 3 ngày 2 đêm nhé????????????????????? Empty_bar_bleue  (1/1)

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình sẽ đi Cát Bà 3 ngày 2 đêm nhé?????????????????????   Lớp mình sẽ đi Cát Bà 3 ngày 2 đêm nhé????????????????????? EmptyThu 17 Jun 2010 - 0:27

Very Happy One Vote for This Tour! Ỳe Ýe Laughing
tinhyeu_dep
3 Sao
3 Sao
tinhyeu_dep

Họ Và Tên : Đỗ Huyền Trang
Cancer
Horse
Bài Đã Gửi : 55

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình sẽ đi Cát Bà 3 ngày 2 đêm nhé?????????????????????   Lớp mình sẽ đi Cát Bà 3 ngày 2 đêm nhé????????????????????? EmptyThu 17 Jun 2010 - 9:32

thafnh đã viết:
ai đồng ý cho xin chữ ký nào
cuối năm rùi lớp mink phải liên hoan 1 bữa chứ anh?? Idea Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes
huwado
2 Sao
2 Sao
huwado

Họ Và Tên : Nông Thanh Tú
Bài Đã Gửi : 42

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình sẽ đi Cát Bà 3 ngày 2 đêm nhé?????????????????????   Lớp mình sẽ đi Cát Bà 3 ngày 2 đêm nhé????????????????????? EmptyThu 17 Jun 2010 - 9:38

uk.... làm một bữa giao lưu ngủ thân mật nhề lớp mềnh nhề hê hê Surprised Surprised
tinhyeu_dep
3 Sao
3 Sao
tinhyeu_dep

Họ Và Tên : Đỗ Huyền Trang
Cancer
Horse
Bài Đã Gửi : 55

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình sẽ đi Cát Bà 3 ngày 2 đêm nhé?????????????????????   Lớp mình sẽ đi Cát Bà 3 ngày 2 đêm nhé????????????????????? EmptyThu 17 Jun 2010 - 9:39

huwado đã viết:
uk.... làm một bữa giao lưu ngủ thân mật nhề lớp mềnh nhề hê hê Surprised Surprised
ax,định đi 2 về 3 hả,lớp mịk thì khỏi pải nói Sad Very Happy
ku.teo
5 sao
5 sao
ku.teo

Họ Và Tên : Lê Việt Hùng
Gemini
Horse
Bài Đã Gửi : 234

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình sẽ đi Cát Bà 3 ngày 2 đêm nhé?????????????????????   Lớp mình sẽ đi Cát Bà 3 ngày 2 đêm nhé????????????????????? EmptyFri 18 Jun 2010 - 0:58

[You must be registered and logged in to see this image.] hê hê... cho xin ngay 1 slot nào
http://vn.360plus.yahoo.com/hau-yeu
thafnh
1 Sao
1 Sao
thafnh

Aries
Dragon

Bài gửiTiêu đề: chắc lại không thành rồi anh em....   Lớp mình sẽ đi Cát Bà 3 ngày 2 đêm nhé????????????????????? EmptySat 19 Jun 2010 - 22:38

ko thấy lớp mình có hứng lắm khi nhắc đến con số 800k. đây mới là tính sơ sơ, xe 200 ăn 400 ngủ 200!
Admin
Admin
Admin

Họ Và Tên : Trần Hồng Quân
Bài Đã Gửi : 128

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình sẽ đi Cát Bà 3 ngày 2 đêm nhé?????????????????????   Lớp mình sẽ đi Cát Bà 3 ngày 2 đêm nhé????????????????????? EmptySat 19 Jun 2010 - 23:33

theo tớ đi chỗ nào hợp lý thôi. sầm sơn bi giờ cũng phải 600k rồi. hjc. Cốt lõi của việc đi chơi là giúp các thành viên trong lớp đoàn kết thôi mà. tổ chức thành công làm tiền lệ, để lần sau tổ chức cho dễ
https://diendank1a.forumvi.com
thafnh
1 Sao
1 Sao
thafnh

Aries
Dragon

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình sẽ đi Cát Bà 3 ngày 2 đêm nhé?????????????????????   Lớp mình sẽ đi Cát Bà 3 ngày 2 đêm nhé????????????????????? EmptyMon 21 Jun 2010 - 6:25

ai cũng muốn chỗ đẹp nhưng lại cũng muốn rẻ tiền, giờ cái gì cũng đắt đỏ, những nơi du lịch lại càng đắt, thích thì bắt tầu hỏa xuống đền gióng cho nó máu........
never_give_up
3 Sao
3 Sao
never_give_up

Họ Và Tên : Trần Thị Mai Hương
Sagittarius
Horse
Bài Đã Gửi : 68

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình sẽ đi Cát Bà 3 ngày 2 đêm nhé?????????????????????   Lớp mình sẽ đi Cát Bà 3 ngày 2 đêm nhé????????????????????? EmptyMon 21 Jun 2010 - 19:58

van de nan giai la phai len ke hoach chi tiet.ma phai xem y kien lop di dau da chu?
800k la ca 1 van de day.hixx.
cu qua mon of thay tung da.hixx
thafnh
1 Sao
1 Sao
thafnh

Aries
Dragon

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình sẽ đi Cát Bà 3 ngày 2 đêm nhé?????????????????????   Lớp mình sẽ đi Cát Bà 3 ngày 2 đêm nhé????????????????????? EmptyThu 24 Jun 2010 - 23:14

ừhm, e nói đúng đấy. Nhưng, ai là người có thể lấy ý kiến của lớp đc hả em? Thi môn ông Tùng thì phải học đến mức đầu óc không thể suy nghĩ đến việc khác được sao? Vấn đề là lớp mình không có 1 nhóm tổ chức. Chứ không phải là 1 số cá nhân tổ chức. Thế thôi...
THE FOX
4 sao
4 sao
THE FOX

Họ Và Tên : NGUYỄN THỊ PHƯƠNG HIỀN
Aries
Horse
Bài Đã Gửi : 132

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình sẽ đi Cát Bà 3 ngày 2 đêm nhé?????????????????????   Lớp mình sẽ đi Cát Bà 3 ngày 2 đêm nhé????????????????????? EmptyWed 30 Jun 2010 - 4:01

thafnh đã viết:
ừhm, e nói đúng đấy. Nhưng, ai là người có thể lấy ý kiến của lớp đc hả em? Thi môn ông Tùng thì phải học đến mức đầu óc không thể suy nghĩ đến việc khác được sao? Vấn đề là lớp mình không có 1 nhóm tổ chức. Chứ không phải là 1 số cá nhân tổ chức. Thế thôi...
hix e muốn đi,đi cho thoải mái đầu óc,chứ vừa thi xong mấy môn này,nhìn vào lịch học kì 4 muốn tẩu hỏa nhập ma luôn.Nhưng thời gian nghỉ ít quá,có nhiều việc phải sắp xếp nữa....hix....
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình sẽ đi Cát Bà 3 ngày 2 đêm nhé?????????????????????   Lớp mình sẽ đi Cát Bà 3 ngày 2 đêm nhé????????????????????? Empty

Lớp mình sẽ đi Cát Bà 3 ngày 2 đêm nhé?????????????????????
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tự hại mình
» GÓP MẶT VỚI CÁC BÁC NHÀ MÌNH TÝ.........
» Mình chia tay đi anh...
» Thông tin nóng kỳ thi sắp tới!!!!!!!!!!!!!!!!!! Vào ngay đi!!!!!!!!!!!1
» Tuyên ngôn trước ngày thi!!!