Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Xin chào các anh chị

Go down 
bachtuyetcaoboi
THE FOX
ku.teo
haiproh
8 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
ku.teo
5 sao
5 sao
ku.teo

Họ Và Tên : Lê Việt Hùng
Gemini
Horse
Bài Đã Gửi : 234

Xin chào các anh chị - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Xin chào các anh chị   Xin chào các anh chị - Page 2 EmptyMon 31 May 2010 - 23:09

THE FOX đã viết:
em Hải đang marketing các bạn trong lớp à ? chào hàng với các anh trong lớp chị là lỗ to rùi,các anh ấy toàn hữu danh vô thực,vụ làm ăn này không có lãi đâu em Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
herr herr.... thế cô lại nhầm to rồi.....Chém xong câu nài tin là cả room zô chém cho nát bết ko clown clown
http://vn.360plus.yahoo.com/hau-yeu
nh0ksunhg
2 Sao
2 Sao
nh0ksunhg

Họ Và Tên : Lù Mai Loan
Aquarius
Snake
Bài Đã Gửi : 34

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin chào các anh chị   Xin chào các anh chị - Page 2 EmptyTue 1 Jun 2010 - 0:38

tớ vẫn đang thắc mắc, em nào ko fải mem lớp a sao tự dưng lại lọt được vào đây chào hàng các anh lớp chị thía nhỉ? làm ăn với zai lớp chị là ko sơ múi đk gì đâu chẹp chẹp Laughing Laughing
ku.teo
5 sao
5 sao
ku.teo

Họ Và Tên : Lê Việt Hùng
Gemini
Horse
Bài Đã Gửi : 234

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin chào các anh chị   Xin chào các anh chị - Page 2 EmptyTue 1 Jun 2010 - 7:57

nh0ksunhg đã viết:
tớ vẫn đang thắc mắc, em nào ko fải mem lớp a sao tự dưng lại lọt được vào đây chào hàng các anh lớp chị thía nhỉ? làm ăn với zai lớp chị là ko sơ múi đk gì đâu chẹp chẹp Laughing Laughing
đâu có sao... là diễn đàn public mà.... nó chỉ không xem đc thông báo chung thôi.... càng đông càng vui chứ... chứ diễn đàn lớp mình đc bao nhiêu đứa đăng kí lắm... giở cái phần thành viên ra có đứa đăng kí xong chẳng vào lần nào cả... VKl..
http://vn.360plus.yahoo.com/hau-yeu
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin chào các anh chị   Xin chào các anh chị - Page 2 Empty

Xin chào các anh chị
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2